BATDONGSANLUXURY
❤️ QUẬN 10 DUY NHẤT NGANG TRÊN 5m mà  dưới << 20 TỶ
🖼 1 / 3
Click để phóng to
Mua bánNhà phố

❤️ QUẬN 10 DUY NHẤT NGANG TRÊN 5m mà dưới << 20 TỶ

Mức giá

20 tỷ

Diện tích

58.3

Giá/m²

343 triệu

📍Vị trí gần đường 3/2 sầm uất nhất quận 10!!, 10, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

58.3 m²

Mô tả chi tiết

❤️ QUẬN 10 DUY NHẤT NGANG TRÊN 5m mà dưới << 20 TỶ🧨🧨🧨 Bán nhà mặt tiền Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10 Vị trí gần đường 3/2 sầm uất nhất quận 10!! + DT: 5.3 x 11m. CN: 51m2 + KC: Lửng 6 lầu(có thang máy). DTSD: 231m2 + HĐ nha khoa thuê 45 triệu/Th (hd T5 hết). + Giá: < 20 tỷ thương lượng 🔎🔜0966130456 SG LUXURY LAND

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 4 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà phố
Diện tích58.3 m²
Giá20 tỷ