🖼 1 / 3
Click để phóng to
Mua bánNhà riêng
Nhà Hẻm 16m 134 Thành Thái, P12, Quận 10 – Xe Tăng Quay Đầu
Mức giá
21 tỷ
Diện tích
67.2 m²
Giá/m²
313 triệu
📍Nhà Hẻm 16m 134 Thành Thái, P12, Quận 10 – Xe Tăng Quay Đầu, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh
Thông tin bất động sản
📐
Diện tích
67.2 m²
Mô tả chi tiết
🏠 Nhà Hẻm 16m 134 Thành Thái, P12, Quận 10 – Xe Tăng Quay Đầu
• Diện tích đất: 4,2 x 16m
• Kết cấu: Trệt, 4 lầu
• Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, mua bán nhanh
💰 Giá: 21 tỷ
--------------------------------------------
SAIGON LUXURY LAND - BĐS TRUNG TÂM 🔹
📞 Call/ 𝐙𝐚𝐥𝐨: 0966 130 456
📍 𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂𝐧 𝐁Đ𝐒 Tòa 𝐍𝐡à Văn Phòng - 𝐊𝐡á𝐜𝐡 𝐒ạ𝐧 - 𝐁𝐢ệ𝐭 𝐓𝐡ự - 𝐍𝐡à 𝐏𝐡ố 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓â𝐦 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌.
📌 Chúng tôi luôn cam kết:
✔️ Trách nhiệm-Tin Cậy-Tận tâm.
✔️ Làm việc trực tiếp chính chủ - Không kê giá.
✔️ Bán đúng giá trị – Mua đúng tiềm năng – đầu tư hiệu quả
✔️ Giá trị thật – pháp lý rõ – sinh lời bền vững.
🔹 #NhaPhoQuan1, #ToaNhaVanPhong, #BDSChinhChu, #MuaBanKhachSan, #BatDongSanQuanTrungTam
Đang tải bản đồ...
Đăng hôm nay · 2 lượt xem