BATDONGSANLUXURY
GẤP BÁN NHÀ MẶT TIỀN – NGUYỄN CỬU VÂN, P.17, BÌNH THẠNH
🖼 1 / 1
Click để phóng to
Cho thuêNhà phố

GẤP BÁN NHÀ MẶT TIỀN – NGUYỄN CỬU VÂN, P.17, BÌNH THẠNH

Mức giá

23 tỷ

Diện tích

105.6

Giá/m²

218 triệu

📍https://www.facebook.com/122169252194825284/posts/122097519278825284, Chưa xác định, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

105.6 m²

Mô tả chi tiết

🏡 GẤP BÁN NHÀ MẶT TIỀN – NGUYỄN CỬU VÂN, P.17, BÌNH THẠNH • Diện tích: 5,28m x 20m (Công nhận 100m²) • Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng • Hợp đồng thuê: 45 triệu/tháng • Vị trí đắc địa: Khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh hoặc cho thuê giữ dòng tiền 💰 Giá bán: 23 tỷ – Thương lượng 📞 Call/Zalo: 0966130456

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 4 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà phố
Diện tích105.6 m²
Giá23 tỷ