BATDONGSANLUXURY
CHO THUÊ NHÀ MT NGUYỄN OANH QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM GÒ VẤP
🖼 1 / 3
Click để phóng to
Cho thuêNhà phố

CHO THUÊ NHÀ MT NGUYỄN OANH QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM GÒ VẤP

Mức giá

110 triệu

Diện tích

504

Giá/m²

218.254

📍434 Nguyễn Oanh, Quận Gò Vấp tuyến đường kinh doanh cực kỳ sầm uất, lưu lượng xe đông., gò vấp tuyến đường kinh doanh cực kỳ sầm uất, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

504 m²

Mô tả chi tiết

CHO THUÊ NHÀ MT NGUYỄN OANH QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM GÒ VẤP Địa chỉ: 434 Nguyễn Oanh, Quận Gò Vấp tuyến đường kinh doanh cực kỳ sầm uất, lưu lượng xe đông. Thông tin: Diện tích: 14m x 36m (~500m²) Hiện trạng: nhà cấp 4 Mặt tiền rộng dễ setup theo nhu cầu Phù hợp: Showroom siêu thị mini gym, Café sân vườn nhà hàng kho vận, Kinh doanh đa ngành nghề Giá thuê: 110 triệu/tháng - Liên hệ 0966 130 456

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 3 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà phố
Diện tích504 m²
Giá110 triệu