🖼 1 / 3
Click để phóng to
Cho thuêNhà phố
Cho Thuê Nhà Mặt Tiền: 58C Cao Thắng, Phường 05, Quận 3, TPHCM.
Mức giá
180 triệu
Diện tích
184 m²
Giá/m²
978.261
📍https://www.facebook.com/122169252194825284/posts/122139883442825284, 05, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh
Thông tin bất động sản
📐
Diện tích
184 m²
Mô tả chi tiết
- Diện tích: 8m x 23m
- Kết cấu: 1 trệt và 2 lầu
- Giá cho thuê: 180 triệu / tháng - Chưa VAT
- Thời hạn cho thuê: 5 năm/ tái ký
- Thời gian nhận nhà: Bàn giao liền
- Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề
--------------------------------------------
SAIGON LUXURY LAND - BĐS TRUNG TÂM 🔹
📞 Call/ 𝐙𝐚𝐥𝐨: 0966 130 456
📍 𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂𝐧 𝐁Đ𝐒 Tòa 𝐍𝐡à Văn Phòng - 𝐊𝐡á𝐜𝐡 𝐒ạ𝐧 - 𝐁𝐢ệ𝐭 𝐓𝐡ự - 𝐍𝐡à 𝐏𝐡ố 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓â𝐦 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌.
📌 Chúng tôi luôn cam kết:
✔️ Trách nhiệm-Tin Cậy-Tận tâm.
✔️ Làm việc trực tiếp chính chủ - Không kê giá.
✔️ Bán đúng giá trị – Mua đúng tiềm năng – đầu tư hiệu quả
✔️ Giá trị thật – pháp lý rõ – sinh lời bền vững.
🔹 #NhaPhoQuan1, #ToaNhaVanPhong, #BDSChinhChu, #MuaBanKhachSan, #BatDongSanQuanTrungTam
Đang tải bản đồ...
Đăng hôm nay · 3 lượt xem