BATDONGSANLUXURY
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MỚI XÂY 100%  HẺM TÔ HIẾN THÀNH, P15, Q10  FULL NỘI THẤT CAO CẤP
🖼 1 / 5
Click để phóng to
Mua bánNhà phố

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MỚI XÂY 100% HẺM TÔ HIẾN THÀNH, P15, Q10 FULL NỘI THẤT CAO CẤP

Mức giá

11.5 tỷ

Diện tích

89.1

Giá/m²

129 triệu

📍CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MỚI XÂY 100% HẺM TÔ HIẾN THÀNH, P15, Q10 FULL NỘI THẤT CAO CẤP, 15, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

89.1 m²

Mô tả chi tiết

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MỚI XÂY 100% HẺM TÔ HIẾN THÀNH, P15, Q10 FULL NỘI THẤT CAO CẤP Vị trí: Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10 Hẻm 2-3m, sau lưng mặt tiền Hồ Bá Kiện nhà 2 mặt hẻm trước sau, cực kỳ thoáng mát và riêng tư Hướng nhà: Chính Tây Nam phụ Đông Bắc THÔNG TIN CHI TIẾT: Diện tích: 6.6m x 13.5m = 85m² (vuông vức, không lỗi phong thủy) Kết cấu: Trệt 3 lầu xây mới hoàn toàn, hoàn công 2025 Công năng sử dụng: 6 phòng ngủ lớn (tất cả phòng đều có cửa sổ) 1 phòng chăm sóc sức khỏe 1 phòng thờ 7 WC, bếp, phòng khách, gara để xe máy Có ô giếng trời chừa sẵn để lắp thang máy nếu cần ƯU ĐIỂM NỔI BẬT: Nhà xây mới 100% thiết kế hiện đại, thông thoáng Tặng toàn bộ nội thất cao cấp chỉ cần xách vali vào ở Rất phù hợp cho đại gia đình ở, hoặc vừa ở vừa khai thác CHDV cao cấp Giá chào bán: 11.5 tỷ (Thương lượng chính chủ) Sổ hồng riêng hoàn công 2025 pháp lý chuẩn chỉnh Liên hệ ngay 0966130456 Thu Phượng để xem nhà thực tế & nhận hỗ trợ tư vấn tận tâm!

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 3 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà phố
Diện tích89.1 m²
Giá11.5 tỷ