BATDONGSANLUXURY
BIỆT THỰ ĐẸP GIỮA LÒNG QUẬN 10 – KHU AN NINH, VỊ TRÍ VÀNG
🖼 1 / 4
Click để phóng to
Mua bánBiệt thự

BIỆT THỰ ĐẸP GIỮA LÒNG QUẬN 10 – KHU AN NINH, VỊ TRÍ VÀNG

Mức giá

64 tỷ

Diện tích

272

Giá/m²

235 triệu

📍HXT Hoàng Dư Khương, P. Hòa Hưng, Quận 10, TP.HCM, Quận 10, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

272 m²

Mô tả chi tiết

🌳 BIỆT THỰ ĐẸP GIỮA LÒNG QUẬN 10 – KHU AN NINH, VỊ TRÍ VÀNG 📍 Địa chỉ: HXT Hoàng Dư Khương, P. Hòa Hưng, Quận 10, TP.HCM Khu dân cư cao cấp – gần Cao Thắng, sát HaDo Centrosa, Villa HaDo, Vạn Hạnh Mall 🏡 Thông tin chi tiết: Diện tích đất công nhận: 13,6m × 20m – 270m² Tổng diện tích sàn: khoảng 700m² Kết cấu: 1 hầm – 2 lầu – mái đúc kiên cố Hướng: Nam – mát mẻ, phong thủy đẹp 🚗 Tiện ích nổi bật: Gara trong nhà: 2 ô tô + 10 xe máy Đậu trước nhà: thêm 2 ô tô 24/24 Hẻm xe hơi rộng, thông thoáng, cách mặt tiền chỉ vài bước chân Kết nối nhanh 3 Tháng 2 – Ngô Gia Tự – Sư Vạn Hạnh 🛋️ Công năng sử dụng: Phòng khách rộng, không gian thoáng 10 phòng ngủ – 8 phòng tắm Bếp lớn, phù hợp gia đình nhiều thế hệ Dễ cải tạo làm villa cho thuê, spa cao cấp, văn phòng công ty, trung tâm đào tạo ⭐ Giá trị nổi bật: Biệt thự diện tích lớn hiếm tại Quận 10 Khu vực an ninh, dân trí cao Ở cực sướng – đầu tư giữ tài sản rất tốt Giá trị tăng bền theo khu HaDo Centrosa 💵 Giá bán: 64 tỷ (≈ 235 triệu/m²) -------------------------------------------- SAIGON LUXURY LAND - BĐS TRUNG TÂM 🔹 📞 Call/ 𝐙𝐚𝐥𝐨: 0966 130 456 📍 𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂𝐧 𝐁Đ𝐒 Tòa 𝐍𝐡à Văn Phòng - 𝐊𝐡á𝐜𝐡 𝐒ạ𝐧 - 𝐁𝐢ệ𝐭 𝐓𝐡ự - 𝐍𝐡à 𝐏𝐡ố 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓â𝐦 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌. 📌 Chúng tôi luôn cam kết: ✔️ Trách nhiệm-Tin Cậy-Tận tâm. ✔️ Làm việc trực tiếp chính chủ - Không kê giá. ✔️ Bán đúng giá trị – Mua đúng tiềm năng – đầu tư hiệu quả ✔️ Giá trị thật – pháp lý rõ – sinh lời bền vững. 🔹 #NhaPhoQuan1, #ToaNhaVanPhong, #BDSChinhChu, #MuaBanKhachSan, #BatDongSanQuanTrungTam