BATDONGSANLUXURY
BÁN NHÀ MẶT TIỀN HƯNG PHÚ – QUẬN 8, GIẢM SÂU CHỐT NHANH
🖼 1 / 6
Click để phóng to
Mua bánNhà phố

BÁN NHÀ MẶT TIỀN HƯNG PHÚ – QUẬN 8, GIẢM SÂU CHỐT NHANH

Mức giá

55 tỷ

Diện tích

343.1

Giá/m²

160 triệu

📍https://www.facebook.com/122169252194825284/posts/122146807004825284, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

343.1 m²

Mô tả chi tiết

🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN HƯNG PHÚ – QUẬN 8, GIẢM SÂU CHỐT NHANH 🔥 • Diện tích đất: 9,53 x 36m (nở hậu 11,81m) – CN 375m² • Kết cấu: Cấp 4 – thuận tiện xây mới, vị trí cực kỳ tiềm năng • Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, mua bán nhanh 💰 Giá: 55 Tỷ (giảm mạnh từ 78 Tỷ – chỉ ~145 triệu/m²) -------------------------------------------- SAIGON LUXURY LAND - BĐS TRUNG TÂM 🔹 📞 Call/ 𝐙𝐚𝐥𝐨: 0966 130 456 📍 𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂𝐧 𝐁Đ𝐒 Tòa 𝐍𝐡à Văn Phòng - 𝐊𝐡á𝐜𝐡 𝐒ạ𝐧 - 𝐁𝐢ệ𝐭 𝐓𝐡ự - 𝐍𝐡à 𝐏𝐡ố 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓â𝐦 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌. 📌 Chúng tôi luôn cam kết: ✔️ Trách nhiệm-Tin Cậy-Tận tâm. ✔️ Làm việc trực tiếp chính chủ - Không kê giá. ✔️ Bán đúng giá trị – Mua đúng tiềm năng – đầu tư hiệu quả ✔️ Giá trị thật – pháp lý rõ – sinh lời bền vững. 🔹 #NhaPhoQuan1, #ToaNhaVanPhong, #BDSChinhChu, #MuaBanKhachSan, #BatDongSanQuanTrungTam

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 3 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà phố
Diện tích343.1 m²
Giá55 tỷ