BATDONGSANLUXURY
❗️ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ÂU DƯƠNG LÂN – P.3, QUẬN 8 – DIỆN TÍCH SIÊU KHỦNG - DUY NHẤT CĂN TỐT NHẤT KHU VỰC NÀY❗️❗️❗️
🖼 1 / 5
Click để phóng to
Cho thuêNhà phố

Mức giá

24.2 tỷ

Diện tích

153.3

Giá/m²

158 triệu

📍https://www.facebook.com/122169252194825284/posts/122120202734825284, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

153.3 m²

Mô tả chi tiết

💢❗️ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ÂU DƯƠNG LÂN – P.3, QUẬN 8 – DIỆN TÍCH SIÊU KHỦNG - DUY NHẤT CĂN TỐT NHẤT KHU VỰC NÀY❗️❗️❗️ • Diện tích: 4,2 x 36,5m – Nở hậu – CN: 148,3m² • Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu – Tổng cộng 17 phòng ngủ, mỗi phòng đều có vệ sinh riêng • Tiện ích: – Có thang máy, nhà để xe riêng – Trang bị hệ thống PCCC đầy đủ – Nhà mới xây, chưa sử dụng – khai thác ngay CHDV, khách sạn, nhà hàng,… • Vị trí: Mặt tiền đường rộng, có lề đường 4m, gần siêu thị Parc Mall – Cao Lỗ • Thu nhập cho thuê: >100 triệu/tháng • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ • Hướng: Đông Bắc – không vướng phong thủy 💰 Giá bán: 24,2 tỷ – thương lượng chính chủ

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 3 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà phố
Diện tích153.3 m²
Giá24.2 tỷ