BATDONGSANLUXURY
Bán nhà mặt tiền 28 Trần Quý Cáp, P.11, Bình Thạnh
🖼 1 / 3
Click để phóng to
Mua bánVăn phòng

Bán nhà mặt tiền 28 Trần Quý Cáp, P.11, Bình Thạnh

Mức giá

90 tỷ

Diện tích

504

Giá/m²

179 triệu

📍https://www.facebook.com/122169252194825284/posts/122153423936825284, Chưa xác định, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

504 m²

Mô tả chi tiết

Bán nhà mặt tiền 28 Trần Quý Cáp, P.11, Bình Thạnh Vị trí đẹp, nằm giữa Nơ Trang Long và Phan Văn Trị, khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận tiện, phù hợp khai thác thương mại quy mô lớn. Diện tích: 18m x 28m, công nhận 495m² Hiện trạng: nhà 2 tầng Căn góc, có hẻm hông và hẻm sau, thông thoáng, nhiều hướng tiếp cận Mặt tiền rộng, thế đất vuông vức, rất thuận lợi xây mới: tòa nhà văn phòng, showroom, trung tâm dịch vụ, hoặc khai thác cho thuê lâu dài Khu vực có nhu cầu cao, quỹ đất lớn ngày càng hiếm tại Bình Thạnh. Giá bán: 90 tỷ (tương đương ~182 triệu/m²) -------------------------------------------- SAIGON LUXURY LAND - BĐS TRUNG TÂM 🔹 📞 Call/ 𝐙𝐚𝐥𝐨: 0966 130 456 📍 𝐂𝐡𝐮𝐲𝐞̂𝐧 𝐁Đ𝐒 Tòa 𝐍𝐡à Văn Phòng - 𝐊𝐡á𝐜𝐡 𝐒ạ𝐧 - 𝐁𝐢ệ𝐭 𝐓𝐡ự - 𝐍𝐡à 𝐏𝐡ố 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓â𝐦 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌. 📌 Chúng tôi luôn cam kết: ✔️ Trách nhiệm-Tin Cậy-Tận tâm. ✔️ Làm việc trực tiếp chính chủ - Không kê giá. ✔️ Bán đúng giá trị – Mua đúng tiềm năng – đầu tư hiệu quả ✔️ Giá trị thật – pháp lý rõ – sinh lời bền vững. 🔹 #NhaPhoQuan1, #ToaNhaVanPhong, #BDSChinhChu, #MuaBanKhachSan, #BatDongSanQuanTrungTam

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 3 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSVăn phòng
Diện tích504 m²
Giá90 tỷ