BATDONGSANLUXURY
BÁN KHÁCH SẠN 8 TẦNG - MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ MINH KHAI - LƯƠNG HỮU KHÁNH, Q1 - HĐ THUÊ 8.600 USD/THÁNG!
🖼 1 / 4
Click để phóng to
Mua bánNhà phố

Mức giá

65 tỷ

Diện tích

144

Giá/m²

451 triệu

📍https://www.facebook.com/122169252194825284/posts/122096685782825284, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

144 m²

Mô tả chi tiết

🏨 BÁN KHÁCH SẠN 8 TẦNG - MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ MINH KHAI - LƯƠNG HỮU KHÁNH, Q1 - HĐ THUÊ 8.600 USD/THÁNG! 🚀 📍 Vị trí đắc địa: Cách mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 20m, đường rộng 6m, khu trung tâm Quận 1 📐 Diện tích: 6m x 24m, nở hậu 6.8m, công nhận 118m² – Phong thủy cực tốt! 🏢 Kết cấu: Hầm + 8 tầng, gồm 23 phòng, full tiện nghi cao cấp 💰 Hợp đồng thuê ổn định: 8.600 USD/tháng, dòng tiền hấp dẫn cho nhà đầu tư 🔥 Giá bán: 65 tỷ – Thương lượng nhanh gọn, chốt deal tốt nhất! 📞 Liên hệ ngay: Thu Phượng 0966130456 – Xem tài sản thực tế & thương lượng chính chủ!

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 2 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà phố
Diện tích144 m²
Giá65 tỷ