BATDONGSANLUXURY
62 CĂN HỘ + 1 MẶT BẰNG – TRÒN 100 TỶ
🖼 1 / 1
Click để phóng to
Mua bánVăn phòng

62 CĂN HỘ + 1 MẶT BẰNG – TRÒN 100 TỶ

Mức giá

100 tỷ

Diện tích

266

Giá/m²

376 triệu

📍https://www.facebook.com/122169252194825284/posts/122161303934825284, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

266 m²

Mô tả chi tiết

💰 62 CĂN HỘ + 1 MẶT BẰNG – TRÒN 100 TỶ TÒA NHÀ CHDV 3G LÂM VĂN BỀN – QUẬN 7 📍 Lâm Văn Bền, P. Tân Thuận Tây, Quận 7 ⭐ Quy mô lớn – pháp lý hoàn chỉnh – khai thác ổn định 🌟 Diện tích: 13.3m x 20m (nở hậu 13.6m) Công nhận: 255.3m² ✨ Kết cấu: Hầm + 8 tầng 🏠 Quy mô: 62 căn CHDV + 1 mặt bằng 🧯 PCCC: Có giấy phép đầy đủ 📕 Pháp lý: Sổ hồng – hoàn công đầy đủ – công chứng ngay 💰 Giá bán: 100 Tỷ.

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 3 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSVăn phòng
Diện tích266 m²
Giá100 tỷ