BATDONGSANLUXURY
𝐁𝐚́𝐧 𝐍𝐡𝐚̀ 𝐒𝐢𝐞̂𝐮 𝐊𝐡𝐚𝐧 𝐇𝐢𝐞̂́𝐦 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐇𝐨𝐚̀𝐧𝐠 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐮, 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟒
🖼 1 / 2
Click để phóng to
Mua bánNhà riêng

Mức giá

200 triệu

Diện tích

223.6

Giá/m²

894.454

📍- Địa chỉ : 39 - 41 Hoàng Diệu, P.12, Quận 4, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh

Thông tin bất động sản

📐

Diện tích

223.6 m²

Mô tả chi tiết

💥 𝐁𝐚́𝐧 𝐍𝐡𝐚̀ 𝐒𝐢𝐞̂𝐮 𝐊𝐡𝐚𝐧 𝐇𝐢𝐞̂́𝐦 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐇𝐨𝐚̀𝐧𝐠 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐮, 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟒 - Địa chỉ : 39 - 41 Hoàng Diệu, P.12, Quận 4 - Diện tích : 8.6 x 26m. Công nhận : 214.5m2 - Kết cấu : 4 Tầng + Sân thượng - Hợp đồng thuê : 200 Triệu / Tháng - Đang cho ngân hàng OCB thuê lâu dài ổn định - Giá bán : 12x tỷ

Đang tải bản đồ...

Đăng hôm nay · 3 lượt xem

P

Phượng Hoàng

Người đăng tin

Loại BĐSNhà riêng
Diện tích223.6 m²
Giá200 triệu